I Love Class 8a5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I Love Class 8a5

Giải Trí, Lớp Học, Hoạt dộng của lớp 8a5

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tux_crazy

tux_crazy

gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... Empty
Bài gửiTiêu đề: gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...   gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 9:59 am

Kậu àh!
Tớ xl lỗi kậu vì all nhửn zỳ mà tớ đã làm choz kậu ...khiến kậu pãi đau-buồn vì tớ ...đó là lỗi kủa tớ, tớ chấp nhận all...chỉ vì khôg mún kậu pải đau khổ zì 1 ngưỳ như tớ thâu
...tớ vẫn bít là kậu i* tớ lúm lúm...nhưn khôg đág đâu kậu àh! kậu hỉu lí do vì sao ùi đóa... đó chíh là lý do mòz tớ hum thể i* kậu đc ...xl..xl... ngàn lần xl kậu
....mog kậu hẽy chấp nhận lời xl nèy...tuy nó chỹ cóa 2 chữ nhưn đó là all nhữn zỳ màz tớ mún nói vs kậu ếy...
Tớ bít tớ đã sai mà cn` sai ngiêm trọg nữa là... nếu nói thật sự từ sâu thẩm trong lòg tớ,vs kậu tớ chẵg có 1 chúk zỳ gọi là iu kả, tớ xl vì đã nói vs kậu nhữn lời này [tớ mất dạy wá pãi hk??!]
...tớ...tớ...khôg pãi là đứa kn gái mà kậu pãi dàh all iu thươn cho nó...kôg pãi là đứa cn gái mà kậu pãi wtâm.lo lắg... tớ phải xa kậu, xa kậu mà biết rằng mình đã mất đi người thương yêu mà cả cuộc đời này tớ tiếc nuối. Và có lẽ điều đó sẽ theo tớ cả cuộc đời này.
... Tớ biết ở nơi xa đó kậu rất buồn và thất vọng về tớ. Nhưng kậu à, hãy tha thứ và quên tớ đi kậu nhé. Tớ không phải là người con gái dành cho kậu, tớ phải là người con gái có thể mang lại hạnh phúc cho kậu được kậu ạ.
Tớ không thể kậu ạ.
Hãy quên tớ đi .
--->>Mo0N<<---

--->>Mo0N<<---

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...   gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:41 pm

Sad( xyn lo^i~ ai mak` cum~ dog wok__lom ry` thy` lom`__but dieu w/tr fai~ miss la` du` coz mat dy thu j to lon __thy` za^n~ kon BFF dok ngar__we^n la` han han han ak`__:p
D4rkR0ocky

D4rkR0ocky

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...   gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... I_icon_minitimeWed Mar 10, 2010 11:03 am

hix!!! 1 pai` van? ua~1 doan. van mo*i' +)ung'^^! gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... 984468 Tuy la` kui do.c hi~u hk nhiu` nhu*ng ku~ng thay' rat' kum? dong.Mo`k koa' fai~thik. la` nhu* dzi. hay hk dzi.? hay chi? la` pu`n pu`n post le^n thui?
Neu' koa' sai ji` cho kui sr kai' nhak'! flower
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...   gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl... I_icon_minitime

gữi choz 1 ngừy đã[iu] kui...xl...ngàn lần xl...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tặg choz kn i* of taz nèz [mén]...
» kừi nữa nèz CHÚ Ý [...] là tự đặt tên ngừy nèo mà mìh gét nhứk zào éy để kâu chjện thim pần sih độg zà [PHOG] phú hé hé...