I Love Class 8a5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I Love Class 8a5

Giải Trí, Lớp Học, Hoạt dộng của lớp 8a5

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

....:)....

Go down 
Tác giảThông điệp
candyng0x

candyng0x

....:).... Empty
Bài gửiTiêu đề: ....:)....   ....:).... I_icon_minitimeFri Apr 09, 2010 7:59 pm

Smile xl~ tụi mày...zỳ hwa đã lm` tụi m` lo.............. t cũng hk mún zị đâu tụi mày ạk... hk pék ở đâu?nc' mắt t cứ rơi hoài àk.......t cố gắg hk khóc nữa...........[but] cũng hk đc..!khy nýn đc xíu.. tụi bây lại nc vs t.... thỳ t lại khóx.. t chẵng nói đc lời j kã....! t khóx zỳ rất nhìu lý zo......[sợ]ừm sợ zỳ fãi xa tụi bây....sợ j hk còn đc hc kái lớp ấy nữa....mặx zù t pék... t ở kái lớp đó [8a5] chẵng júp đc j cho lớp.... hk đc điểm cộng màk còn ngượx lại...t khóx zỳ t i*..ừm t i* tụi bây.... tụi bây làr những ngừi bạn... thân nhất trog cuộc đời t.... t kbh wên nkững kỹ niệm zui or bùn .. màk t zà tụi mày đã xây nên......cứ nhắk đến cứ nghỹ đến hwa... nàr nc mắt t lại rơi.........nkưg.. t hk tkể khóx đc nữa... zỳ nc mắt t cũng đã mún kạn hết r`... hwa t khóc cũng hk ít...[4h-->7h]... 3tiếng đồng hồ... suốt 3 tiếng đó.... nc' mắt cứ rơi.... rơi mãi.....
Gữi thầy....thầy chủ nhiệm kíh i* of e
...Em biết tụi e đã lm` thầy bùn rất nhìu.... Có những lúc lớp bỵ jờ B.... thấy rất jận... r` lại la tụi em... nhưng tụi em hiểu màk... thầy chỉ muốn tốt cho tụi e....tkáng nài e laọi TB lại lm` cho thầy fãi la....em biết chỉ zì thầy sợ 1 trong những đứa tụi e fãi rời khoi a5..... thầy đừng l0 ch0 tụi em thầy nhaz.... tụi e sẽ cố gắng hc... cố gắng thi trong kì thi này....[chĩ là cố gắng e hok bít có thể lm` đc hk nữa ....:).... 818295 ]a5 lun đoàn kết màr....... cho zù năm sau có hc chug hay hk thỳ tih thần a5 ngày nào zẫn là a5 thôy..... e i* thầy... thầy là ngừi thầy mà e kíh i* nhất.... thầy đã lm` cho tụi e rất nhìu... e cảm ơn thầy... ....:).... 824616
Gữi tụi bây... đám xỳ trum thân i*....
Hơix.... đám tụi mìh hc jõi hk dc bao nhiu đâu tụi bây àk....! ráng hc nhax...!có thể năm sau t sẽ ra khõi kái lúp nài... đây là kái lý do màk t sợ nhất... cũng là lý zo chíh màk hwa t fãi khóc........tuy chĩ là pạn nhưg t xem tụi bây như là nkững ngừi thân of t... nkư 1 kái đại ja đìh..... tđ xỳ trum là kái đại ja đìh của t... của cn Ngọc này....!ch0 zù ra sa0...ch0 zù mỗi đứa hc 1 lớp... thỳ nhớ nàr... a5...xỳ trum lun lun đoàn kết......t i* tụi mày.. nkững đứa bạn tkân i* of t....... i* tụi bây... tụi BFF of t.....

....:)....
Trang 1 trong tổng số 1 trang